Trending

ભાજપ ઉમેદવારોની યાદી 2022

ભાજપ ઉમેદવારોની યાદી 2022 : ગુજરાતની ચૂંટણી 2 નવેમ્બરે બે તબક્કામાં જાહેર થઈ એને સપ્તાહ વીતી ગયું. પહેલા તબક્કાની ઉમેદવારી નોંધાવવાને હવે 4 જ દિવસની વાર છે ત્યારે બીજેપીએ પ્રથમ તબક્કાના ઉમેદવારોની યાદી આજે જાહેર કરી છે. ગઈકાલે દિલ્હી કમલમમાં મોડી રાત સુધી મનોમંથન કર્યા પછી આજે ત્યાંથી જ પ્રેસ-કોન્ફરન્સ કરીને ગુજરાતના પહેલા તબક્કાની ચૂંટણીના ઉમેદવારોની યાદી જાહેર કરવામાં આવી છે. યાદીમાં જણાવ્યા પ્રમાણે, મુખ્યમંત્રી ભૂપેન્દ્રભાઈ પટેલ ઘાટલોડિયાથી જ ચૂંટણી લડશે. નોંધનીય છે કે કોંગ્રેસમાં ઘાટલોડિયા સીટથી અમીબેન યાજ્ઞિક ચૂંટણી લડવાનાં છે.

ભાજપ ઉમેદવારોની યાદી 2022

ભાજપ ઉમેદવારોની યાદી 2022

આ રહી ભાજપના પહેલા તબક્કાની યાદી

ભાજપ ઉમેદવારોની યાદી 2022

ક્રમ જિલ્લો બેઠક ભાજપ
1 કચ્છ અબડાસા પ્રધુમનસિંહ જાડેજા
2 કચ્છ માંડવી અનિરુદ્ધ દવે
3 કચ્છ ભુજ કેશવલાલ પટેલ
4 કચ્છ અંજાર ત્રિકમ છાંગા
5 કચ્છ ગાંધીધામ માલતી મહેશ્વરી
6 કચ્છ રાપર વિરેન્દ્રસિંહ જાડેજા
7 બનાસકાંઠા વાવ સ્વરુપજી ઠાકોર
8 બનાસકાંઠા થરાદ શંકર ચૌધરી
9 બનાસકાંઠા ધાનેરા ભગવાનજી ચૌધરી
10 બનાસકાંઠા દાંતા(ST) લધુભાઈ પારઘી
11 બનાસકાંઠા વડગામ(SC) મણિભાઈ વાઘેલા
12 બનાસકાંઠા પાલનપુર અનિકેતભાઈ ઠાકર
13 બનાસકાંઠા ડીસા પ્રવીણ માળી
14 બનાસકાંઠા દિયોદર કેશાજી ચૌહાણ
15 બનાસકાંઠા કાંકરેજ કીર્તિસિંહ વાઘેલા
16 પાટણ રાધનપુર બાકી
17 પાટણ ચાણસમા દિલીપ ઠાકોર
18 પાટણ પાટણ બાકી
19 પાટણ સિદ્ધપુર બળવંતસિંહ રાજપૂત
20 મહેસાણા ખેરાલુ બાકી
21 મહેસાણા ઊંઝા કિરીટ પટેલ
22 મહેસાણા વિસનગર ઋષિકેશ પટેલ
23 મહેસાણા બહુચરાજી સુખાજી ઠાકોર
24 મહેસાણા કડી(SC) કરશન સોલંકી
25 મહેસાણા મહેસાણા મુકેશ પટેલ
26 મહેસાણા વિજાપુર રમણ પટેલ
27 સાબરકાંઠા હિંમતનગર બાકી
28 સાબરકાંઠા ઈડર(SC) રમણલાલ વોરા
29 સાબરકાંઠા ખેડબ્રહ્મા(ST) અશ્વીન કોટવાલ
30 સાબરકાંઠા પ્રાંતિજ ગજેન્દ્ર પરમાર
31 અરવલ્લી ભિલોડા પી સી બરંડા
32 અરવલ્લી મોડાસા ભીખુભાઈ પરમાર
33 અરવલ્લી બાયડ ભીખીબેન પરમાર
34 ગાંધીનગર દહેગામ બલરાજસિંહ ચૌહાણ
35 ગાંધીનગર ગાંધીનગર સાઉથ બાકી
36 ગાંધીનગર ગાંધીનગર નોર્થ બાકી
37 ગાંધીનગર માણસા બાકી
38 ગાંધીનગર કલોલ બાકી
39 અમદાવાદ વિરમગામ હાર્દિક પટેલ
40 અમદાવાદ સાણંદ કનુભાઈ પટેલ
41 અમદાવાદ ઘાટલોડિયા ભૂપેન્દ્ર પટેલ
42 અમદાવાદ વેજલપુર અમિત ઠાકર
43 અમદાવાદ વટવા બાકી
44 અમદાવાદ એલિસબ્રિજ અમિત શાહ
45 અમદાવાદ નારણપુરા જીતેન્દ્ર પટેલ
46 અમદાવાદ નિકોલ જગદીશ પંચાલ
47 અમદાવાદ નરોડા ડો.પાયલ કુકરાણી
48 અમદાવાદ ઠક્કરબાપાનગર કંચનબેન રાદડિયા
49 અમદાવાદ બાપુનગર દિનેશ કુશવાહ
50 અમદાવાદ અમરાઈવાડી ડો. હસમુખ પટેલ
51 અમદાવાદ દરિયાપુર કૌશિક જૈન
52 અમદાવાદ જમાલપુર-ખાડિયા ભૂષણ ભટ્ટ
53 અમદાવાદ મણિનગર અમૂલ ભટ્ટ
54 અમદાવાદ દાણીલીમડા (SC) નરેશ વ્યાસ
55 અમદાવાદ સાબરમતી ડો. હર્ષદ પટેલ
56 અમદાવાદ અસારવા(SC) દર્શના વાઘેલા
57 અમદાવાદ દસક્રોઈ બાબુ પટેલ
58 અમદાવાદ ધોળકા કિરીટ ડાભી
59 અમદાવાદ ધંધુકા કાળુ ડાભી
60 સુરેન્દ્રનગર દસાડા(SC) પરષોત્તમ પરમાર
61 સુરેન્દ્રનગર લીંબડી કિરીટસિંહ રાણા
62 સુરેન્દ્રનગર વઢવાણ જિજ્ઞા પંડ્યા
63 સુરેન્દ્રનગર ચોટીલા શામજી ચૌહાણ
64 સુરેન્દ્રનગર ધ્રાંગધ્રા પ્રકાશ વરમોરા
65 મોરબી મોરબી કાંતિ અમૃતિયા
66 મોરબી ટંકારા દુર્લભજી દેથરિયા
67 મોરબી વાંકાનેર જીતુ સોમાણી
68 રાજકોટ રાજકોટ ઈસ્ટ ઉદય કાનગડ
69 રાજકોટ રાજકોટ વેસ્ટ ડો. દર્શિતા શાહ
70 રાજકોટ રાજકોટ સાઉથ રમેશ ટિલાળા
71 રાજકોટ રાજકોટ રૂરલ(SC) ભાનુબેન બાબરીયા
72 રાજકોટ જસદણ કુંવરજી બાવળિયા
73 રાજકોટ ગોંડલ ગીતાબા જાડેજા
74 રાજકોટ જેતપુર જયેશ રાદડિયા
75 રાજકોટ ધોરાજી બાકી
76 જામનગર કાલાવાડ(SC) મેઘજી ચાવડા
77 જામનગર જામનગર રૂરલ રાઘવજી પટેલ
78 જામનગર જામનગર નોર્થ રીવાબા જાડેજા
79 જામનગર જામનગર સાઉથ દિવ્યેશ અકબરી
80 જામનગર જામજોધપુર ચિમન સાપરિયા
81 દ્વારકા ખંભાળિયા બાકી
82 દ્વારકા દ્વારકા પબુભા માણેક
83 પોરબંદર પોરબંદર બાબુ બોખરીયા
84 પોરબંદર કુતિયાણા બાકી
85 જૂનાગઢ માણાવદર જવાહર ચાવડા
86 જૂનાગઢ જૂનાગઢ સંજય કોરડીયા
87 જૂનાગઢ વિસાવદર હર્ષદ રિબડિયા
88 જૂનાગઢ કેશોદ દેવાભાઈ માલમ
89 જૂનાગઢ માંગરોળ ભગવાન કરગઠિયા
90 ગીર સોમનાથ સોમનાથ માનસિંહ પરમાર
91 ગીર સોમનાથ તાલાલા ભગવાનભાઈ બારડ
92 ગીર સોમનાથ કોડીનાર(SC) ડો. પ્રધુમન વાજા
93 ગીર સોમનાથ ઉના કાળુ રાઠોડ
94 અમરેલી ધારી જે.વી કાકડીયા
95 અમરેલી અમરેલી કૌશિક વેકરીયા
96 અમરેલી લાઠી જનક તડાવિયા
97 અમરેલી સાવરકુંડલા મહેશ કસવાલા
98 અમરેલી રાજુલા હિરા સોલંકી
99 ભાવનગર મહુવા- શિવા ગોહિલ
100 ભાવનગર તળાજા બાકી
101 ભાવનગર ગારિયાધાર બાકી
102 ભાવનગર પાલિતાણા બાકી
103 ભાવનગર ભાવનગર રૂરલ પુરુષોત્તમ સોલંકી
104 ભાવનગર ભાવનગર ઈસ્ટ બાકી
105 ભાવનગર ભાવનગર વેસ્ટ જીતુ વાઘાણી
106 બોટાદ ગઢડા(SC) શંભુનાથ ટુંડિયા
107 બોટાદ બોટાદ ઘનશ્યામ વિરાણી
108 આણંદ ખંભાત મહેશભાઈ રાવલ
109 આણંદ બોરસદ રમણભાઈ સોલંકી
110 આણંદ આંકલાવ ગુલાબસિંહ પઢિયાર
111 આણંદ ઉમરેઠ ગોંવિદ પરમાર
112 આણંદ આણંદ યોગેશ પટેલ
113 આણંદ પેટલાદ બાકી
114 આણંદ સોજીત્રા વિપુલ પટેલ
115 ખેડા માતર કલ્પેશ પરમાર
116 ખેડા નડિયાદ પંકજ દેસાઈ
117 ખેડા મહેમદાવાદ બાકી
118 ખેડા મહુધા સંજયસિંહ મહિડા
119 ખેડા ઠાસરા યોગેન્દ્રસિંહ પરમાર
120 ખેડા કપડવંજ રાજેશકુમાર ઝાલા
121 ખેડા બાલાસિનોર માનસિંહ ચૌહાણ
122 મહીસાગર લુણાવાડા જિજ્ઞેશકુમાર સેવક
123 મહીસાગર સંતરામપુર(ST) કુબેરભાઈ ડિંડોર
124 પંચમહાલ શહેરા જેઠાભાઈ આહિર
125 પંચમહાલ મોરવાહડફ(ST) નિમિષા સુથાર
126 પંચમહાલ ગોધરા સી.કે.રાઉલ
127 પંચમહાલ કલોલ ફતેસિંહ ચૌહાણ
128 પંચમહાલ હાલોલ જયદ્રથસિંહ પરમાર
129 દાહોદ ફતેપુરા(ST) રમેશ કટારા
130 દાહોદ ઝાલોદ(ST) બાકી
131 દાહોદ લીમખેડા(ST) શૈલેશ ભાભોર
132 દાહોદ દાહોદ (ST) કનૈયાલાલ કિશોરી
133 દાહોદ ગરબાડા(ST) બાકી
134 દાહોદ દેવગઢબારિયા બચુભાઈ ખાબડ
135 વડોદરા સાવલી કેતન ઇનામદાર
136 વડોદરા વાઘોડિયા અશ્વિન પટેલ
137 વડોદરા ડભોઈ શૈલેષ મહેતા
138 વડોદરા વડોદરા સિટી (SC) મનિષા વકીલ
139 વડોદરા સયાજીગંજ બાકી
140 વડોદરા અકોટા ચૈતન્ય દેસાઈ
141 વડોદરા રાવપુરા બાલકૃષ્ણ શુક્લ
142 વડોદરા માંજલપુર બાકી
143 વડોદરા પાદરા ચૈતન્ય ઝાલા
144 વડોદરા કરજણ અક્ષય પટેલ
145 છોટાઉદેપુર છોટાઉદેપુર (ST) રાજેન્દ્રસિંહ રાઠવા
146 છોટાઉદેપુર પાવી જેતપુર(ST) બાકી
147 છોટાઉદેપુર સંખેડા(ST) અભેસિંહ તડવી
148 નર્મદા નાંદોદ (ST) ડો. દર્શના વસાવા
149 નર્મદા દેડિયાપાડા (ST) બાકી
150 ભરૂચ જંબુસર ડી.કે. સ્વામી
151 ભરૂચ વાગરા અરુણસિંહ રાણા
152 ભરૂચ ઝગડિયા(ST) દીપેશ વસાવા
153 ભરૂચ ભરૂચ રમેશ મિસ્ત્રી
154 ભરૂચ અંકલેશ્વર ઇશ્વર પટેલ
155 સુરત ઓલપાડ મુકેશ પટેલ
156 સુરત માંગરોળ ગણપત વસાવા
157 સુરત માંડવી (ST) કુવરજી હળપતિ
158 સુરત કામરેજ પ્રફુલ પાનસેરિયા
159 સુરત સુરત ઈસ્ટ અરવિંદ રાણા
160 સુરત સુરત નોર્થ કાંતિ બલ્લર
161 સુરત વરાછા માર્ગ કુમાર કાનાણી
162 સુરત કરંજ પ્રવિણ ઘોઘારી
163 સુરત લિંબાયત સંગીતા પાટીલ
164 સુરત ઉધના મનુ પટેલ
165 સુરત મજૂરા હર્ષ સંઘવી
166 સુરત કતારગામ વિનુ મોરડિયા
167 સુરત સુરત વેસ્ટ પુર્ણેશ મોદી
168 સુરત ચોર્યાસી બાકી
169 સુરત બારડોલી(SC) ઇશ્વર પરમાર
170 સુરત મહુવા (ST) મોહન ડોડિયા
171 તાપી વ્યારા (ST) મોહન કોંકણી
172 તાપી નિઝર (ST) જયરામ ગામિત
173 ડાંગ ડાંગ (ST) વિજય પટેલ
174 નવસારી જાલોલપોર રમેશ પટેલ
175 નવસારી નવસારી રાકેશ દેસાઈ
176 નવસારી ગણદેવી(ST) નરેશ પટેલ
177 નવસારી વાંસદા(ST) પિયુષ પટેલ
178 વલસાડ ધરમપુર(ST) અરવિંદ પટેલ
179 વલસાડ વલસાડ ભરત પટેલ
180 વલસાડ પારડી કનુ દેસાઇ
181 વલસાડ કપરાડા(ST) જીતુભાઇ ચૌધરી
182 વલસાડ ઉમરગામ(ST) રમણલાલ પાટકર

ભાજપ ઉમેદવારોની યાદી 2022

160 ઉમેદવારોમાંથી 14 મહિલા ઉમેદવાર

ક્રમ બેઠક ઉમેદવારનું નામ
1 ગાંધીધામ શ્રીમતી માલતીબેન મહેશ્વરી
2 વઢવાણ- શ્રીમતી જિગ્નાબેન પંડ્યા
3 રાજકોટ પશ્ચિમ શ્રીમતી ડૉ. દર્શિતા શાહ
4 રાજકોટ ગ્રામીણ શ્રીમતી ભાનુબેન બાબરિયા
5 ગોંડલ શ્રીમતી ગીતા બા જાડેજા
6 જામનગર ઉત્તર રિવાબા જાડેજા
7 નાંદોદ ડૉ. દર્શનાબેન દેશમુખ
8. લિંબાયત શ્રીમતી સંગીતાબેન પાટિલ
9. બાયડ શ્રીમતી ભીખીબેન પરમાર
10 નરોડા ડૉ. પાયલબેન કુકરાણી
11. ઠક્કરબાપા નગર શ્રીમતી કંચનબેન રાદડિયા
12. અસારવા શ્રીમતી દર્શનાબેન વાઘેલા
13 મોરવા હડફ શ્રીમતી નિમિશાબેન સુથાર
14 વડોદરા શહેર શ્રીમતી મનીષાબેન વકિલ

ભાજપ ઉમેદવારોની યાદી 2022

કોણ રિપિટ કોની ટિકિટ કપાઈ

Also Read : ગુજરાત પોસ્ટ ભરતી 2022, 10 પાસ માટે ભરતી

1 અબડાસા છબિલભાઈ પટેલ રિપિટ
2 માંડવી વિરેન્દ્રસિંહ જાડેજા કપાઈ
3 ભુજ ડો. નિમાબેન આચાર્ય કપાઈ
4 અંજાર વાસણભાઇ આહિર કપાઈ
5 ગાંધીધામ મલતીબેન મહેશ્વરી રિપિટ
6 રાપર પંકજભાઈ મહેતા કપાઈ
7 વાવ શંકરભાઈ ચૌધરી કપાઈ
8 થરાદ પરબતભાઇ પટેલ કપાઈ
9 ધાનેરા માવજીભાઈ દેસાઈ કપાઈ
10 દાંતા માલજીભાઈ કોદાવરી કપાઈ
11 વડગામ વિજયકુમાર ચક્રવર્તી કપાઈ
12 પાલનપુર લાલજીભાઈ પ્રજાપતિ કપાઈ
13 ડીસા શશિકાંત પંડ્યા કપાઈ
14 દિયોદર કેશાજી ચૌહાણ રિપિટ
15 કાંકરેજ કિરિટસિંહ વાઘેલા રિપિટ
16 રાધનપુર લવીંગજી ઠાકોર બાકી
17 ચાણસ્મા દિલિપકુમાર ઠાકોર રિપિટ
18 પાટણ રણછોડભાઈ દેસાઈ બાકી
19 સિદ્ધપુર જયનારાયણ વ્યાસ કપાઈ
20 ખેરાલુ ભરતસિંહજી ડાભી બાકી
21 ઊંંઝા નારાયણભાઈ પટેલ કપાઈ
22 વિસનગર ઋષિકેશ પટેલ રિપિટ
23 બેચરાજી રજનીકાંત પટેલ કપાઈ
24 કડી પુંજાભાઇ સોલંકી કપાઈ
25 મહેસાણા નિતિન પટેલ કપાઈ
26 વિજાપુર રમણભાઇ પટેલ રિપિટ
27 હિંમતનગર રાજુભાઇ ચાવડા બાકી
28 ઇડર હિતુ કનોડિયા કપાઈ
29 ખેડબ્રહ્મા રમીલાબેન બારા કપાઈ
30 ભિલોડા પી.સી. બારાંદા રિપિટ
31 મોડાસા ભીખુસિંહ પરમાર રિપિટ
32 બાયડ અદેસિંહ ચૌહાણ રિપિટ
33 પ્રાંતિજ ગજેન્દ્રસિંહ પરમાર રિપિટ
34 દહેગામ બલરાજસિંહ ચૌહાણ રિપિટ
35 ગાંધીનગર દક્ષિણ શંભુજી ઠાકોર બાકી
36 ગાંધીનગર ઉત્તર અશોકકુમાર પટેલ બાકી
37 માણસા અમિતભાઈ ચૌધરી બાકી
38 કલોલ સુમનબેન ચૌહાણ બાકી
39 વિરમગામ ડો.તેજશ્રીબેન પટેલ કપાઈ
40 સાણંદ કનુભાઇ પટેલ રિપિટ
41 ઘાટલોડિયા ભુપેન્દ્રભાઇ પટેલ રિપિટ
42 વેજલપુર કિશોર ચૌહાણ કપાઈ
43 વટવા પ્રદિપસિંહ જાડેજા બાકી
44 એલિસ બ્રિજ રાકેશ પટેલ કપાઈ
45 નારણપુરા કૌશિક પટેલ કપાઈ
46 નિકોલ જગદિશ પંચાલ રિપિટ
47 નરોડા બલરામ થવાની કપાઈ
48 ઠક્કર બાપાનગર વલ્લભ કાકડિયા કપાઈ
49 બાપુનગર જાગ્રુપસિંહ રાજપૂત કપાઈ
50 અમરાઇવાડી હસમુખભાઇ પટેલ રિપિટ
51 દરિયાપુર ભરત બારોટ કપાઈ
52 જમાલપુર-ખાડીયા ભુષણ અશોક ભટ્ટ રિપિટ
53 મણીનગર સુરેશ પટેલ કપાઈ
54 દાણીલીમડા જીતુભાઈ વાઘેલા કપાઈ
55 સાબરમતી અરવિંદકુમાર પટેલ કપાઈ
56 અસારવા પ્રદિપભાઇ પરમાર કપાઈ
57 દસક્રોઇ બાબુ જમના પટેલ રિપિટ
58 ધોળકા ભુપેન્દ્રસિંહ ચુડાસમા કપાઈ
59 ધંધુકા કાળુભાઈ ડાભી રિપિટ
60 દસાડા રણલાલ વોરા કપાઈ
61 લિમડી કિરીટસિંહ રાણા રિપિટ
62 વઢવાણ ધનજીભાઇ પટેલ કપાઈ
63 ચોટીલા જીણાભાઈ દેરવાળીયા કપાઈ
64 ધ્રાંગધ્રા જેરામભાઈ સોનાગરા કપાઈ
65 મોરબી કાંતિલાલ અમૃતીયા રિપિટ
66 ટંકારા રાઘવજીભાઈ ગડારા કપાઈ
67 વાંકાનેર જીતેન્દ્ર સોમાણી રિપિટ
68 રાજકોટ પૂર્વ અરવિંદ રૈયાણી કપાઈ
69 રાજકોટ પશ્ચિમ વિજય રૂપાણી કપાઈ
70 રાજકોટ દક્ષિણ ગોવિંદ પટેલ કપાઈ
71 રાજકોટ ગ્રામ્ય લાખાભાઇ સાગઠિયા કપાઈ
72 જસદણ કુવરજીભાઈ બાવળિયા રિપિટ
73 ગોંડલ ગીતાબા જયરાજસિંહ જાડેજા રિપિટ
74 જેતપુર જયેશ રાદડિયા રિપિટ
75 ધોરાજી હરિભાઈ પટેલ બાકી
76 કાલાવડ મુળજીભાઈ ઘૈયાડા કપાઈ
77 જામનગર ગ્રામ્ય રાઘવજીભાઈ પટેલ રિપિટ
78 જામનગર ઉત્તર ધર્મેન્દ્રસિંહ જાડેજા (હકુભા) કપાઈ
79 જામનગર દક્ષિણ આર.સી. ફળદુ કપાઈ
80 જામજોધપુર ચિમનભાઈ સાપરીયા રિપિટ
81 ખંભાળીયા કાળુભાઈ ચાવડા બાકી
82 દ્વારકા પબુભા માણેક રિપિટ
83 પોરબંદર બાબુ બોખરીયા રિપિટ
84 કુતિયાણા લક્ષ્મણભાઈ ઓડેદરા બાકી
85 માણાવદર નીતિનકુમાર ફળદુ કપાઈ
86 જૂનાગઢ મહેન્દ્રભાઈ મશરૂ કપાઈ
87 વિસાવદર કિરીટ પટેલ કપાઈ
88 કેશોદ દેવભાઇ માલમ રિપિટ
89 માંગરોળ ભગવાનજીભાઈ કરગટીયા રિપિટ
90 સોમનાથ જશાભાઈ બારડ કપાઈ
91 તાલાલા ગોવિંદભાઈ પરમાર કપાઈ
92 કોડિનાર રામભાઈ વાઢેર કપાઈ
93 ઉના હરિભાઈ સોલંકી કપાઈ
94 ધારી દિલીપ સંઘાણી કપાઈ
95 અમરેલી બાવકુભાઈ ઉંધાડ કપાઈ
96 લાઠી ગોપાલભાઈ (ચમારડી) કપાઈ
97 સાવરકુંડલા કમલેશભાઈ કાનાણી કપાઈ
98 રાજુલા હીરાભાઈ સોલંકી રિપિટ
99 મહુવા રાઘવભાઇ મકવાણા કપાઈ
100 તળાજા ગૌતમભાઈ ચૌહાણ રિપિટ
101 ગરિયાધર કેશુભાઇ નાકરાણી રિપિટ
102 પાલિતાણા ભીખાભાઇ બારૈયા રિપિટ
103 ભાવનગર ગ્રામ્ય પરસોત્તમ સોલંકી રિપિટ
104 ભાવનગર પૂર્વ વિભાવરી દવે બાકી
105 ભાવનગર પશ્ચિમ જીતુ વાઘાણી રિપિટ
106 ગઢડા આત્મારામ પરમાર કપાઈ
107 બોટાદ સૌરભ પટેલ કપાઈ
108 ખંભાત મયુર રાવલ કપાઈ
109 બોરસદ રમણભાઈ સોલંકી રિપિટ
110 અંકલાવ હંસાકુંવરબા રાજ કપાઈ
111 ઉમરેઠ ગોવિંદ પરમાર રિપિટ
112 આણંદ યોગેશ પટેલ રિપિટ
113 પેટલાદ ચંદ્રકાંત પટેલ બાકી
114 સોજીત્રા વિપુલકુમાર પટેલ રિપિટ
115 માતર કેસરીસિંહ સોલંકી કપાઈ
116 નડિયાદ પંકજ દેસાઇ રિપિટ
117 મહેમદાવાદ અર્જુનસિંહ ચૌહાણ બાકી
118 મહુધા ભરતસિંહ પરમાર કપાઈ
119 ઠાસરા રામસિંહ પરમાર કપાઈ
120 કપડવંજ કનુભાઈ ડાભી કપાઈ
121 બાલાસિનોર માનસિંહ ચૌહાણ રિપિટ
122 લુણાવાડા મનોજકુમાર પટેલ કપાઈ
123 સંતરામપુર કુબેરભાઇ ડિંડોર રિપિટ
124 શહેરા જેઠાભાઇ આહિર રિપિટ
125 મોરવા હડફ વિક્રમસિંહ ડિંડોર કપાઈ
126 ગોધરા સી.કે. રાઉલજી રિપિટ
127 કલોલ સુમનાબેન ચૌહાણ કપાઈ
128 હાલોલ જયદ્રથસિંહજી પરમાર રિપિટ
129 ફતેપુરા રમેશભાઇ કટારા રિપિટ
130 ઝાલોદ મહેશભાઈ ભુરીયા બાકી
131 લિમખેડા શૈલેશભાઇ ભાભોર રિપિટ
132 દાહોદ કનૈયાલાલ કિશોરી રિપિટ
133 ગરબાડા મહેન્દ્રભાઈ ભાભોર બાકી
134 દેવગઢબારિયા બચુભાઇ ખાબડ રિપિટ
135 સાવલી કેતન ઇનામદાર રિપિટ
136 વાઘોડિયા મધુ શ્રીવાસ્તવ કપાઈ
137 છોટાઉદેપુર જશુભાઈ રાઠવા કપાઈ
138 જેતપુર જયંતીભાઈ રાઠવા બાકી
139 સંખેડા અભેસિંહ તાડવી રિપિટ
140 ડભોઇ શૈલેશ પટેલ ‘સોટ્ટા’ રિપિટ
141 વડોદરા શહેર મનિષા વકીલ રિપિટ
142 સયાજીગંજ જીતેન્દ્ર સુખડિયા બાકી
143 અકોટા સીમા મોહિલે કપાઈ
144 રાવપુરા રાજેન્દ્ર ત્રિવેદી કપાઈ
145 માંજલપુર યોગેશ પટેલ બાકી
146 પાદરા દિનેશભાઈ પટેલ કપાઈ
147 કરજણ સતીશ પટેલ કપાઈ
148 નાંદોદ શબ્દશરણ તડવી કપાઈ
149 ડેડીયાપાડા મોતીલાલ વસાવા બાકી
150 જંબુસર છત્રસિંહ મોરી કપાઈ
151 વાગરા અરુણસિંહ રાણા રિપિટ
152 ઝઘડીયા રવજીભાઈ વસાવા કપાઈ
153 ભરુચ દુષ્યંત પટેલ કપાઈ
154 અંકલેશ્વર ઇશ્વરસિંહ પટેલ રિપિટ
155 ઓલપાડ મુકેશ પટેલ રિપિટ
156 માંગરોળ ગણપત વસાવા રિપિટ
157 માંડવી પ્રવીણભાઈ ચૌધરી કપાઈ
158 કામરેજ વી. ડી. ઝાલાવાડિયા કપાઈ
159 સુરત પૂર્વ અરવિંદ રાણા રિપિટ
160 સુરત ઉત્તર કાંતિભાઇ બાલાર રિપિટ
161 વરાછા માર્ગ કુમારભાઇ કાનાણી રિપિટ
162 કારંજ પ્રવીણભાઇ ઘોઘારી રિપિટ
163 લિંબાયત સંગીતા પાટીલ રિપિટ
164 ઉધના વિવેક પટેલ કપાઈ
165 મજુરા હર્ષ સંઘવી રિપિટ
166 કતારગામ વિનોદભાઇ મોરડિયા રિપિટ
167 સુરત પશ્ચિમ પુર્ણેશ મોદી રિપિટ
168 ચોર્યાસી ઝંખના પટેલ બાકી
169 બારડોલી ઇશ્વરભાઇ પરમાર રિપિટ
170 મહુવા મોહનભાઇ ધોડિયા રિપિટ
171 વ્યારા અરવિંદભાઈ ચૌધરી કપાઈ
172 નિઝર કાંતિલાલભાઈ ગામીત કપાઈ
173 ડાંગ વિજયભાઈ પટેલ રિપિટ
174 જલાલપોર આર. સી. પટેલ રિપિટ
175 નવસારી પિયુષ દેસાઇ કપાઈ
176 ગણદેવી નરેશ પટેલ રિપિટ
177 વાંસદા ગણપતભાઈ મહાલા કપાઈ
178 ધરમપુર અરવિંદ પટેલ રિપિટ
179 વલસાડ ભરત પટેલ રિપિટ
180 પારડી કનુભાઇ દેસાઇ રિપિટ
181 કપરાડા મધુભાઈ રાઉત કપાઈ
182 ઉમરગામ રમણલાલ પાટકર રિપિટ

ભાજપ ઉમેદવારોની યાદી 2022

ગુજરાતની ચૂંટણી 2 નવેમ્બરે બે તબક્કામાં જાહેર થઈ એને સપ્તાહ વીતી ગયું. અત્યારસુધીમાં કોંગ્રેસે 4 નવેમ્બરે પહેલી યાદી બહાર પાડીને 43 ઉમેદવાર જાહેર કર્યા.

Home Page Click Here

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *